10 t33n forum
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

10 t33n forum

Nơi quy tụ của những anh tài chém gió, đá xoáy

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Ai trình độ dịch giúp em cái

Go down 
merin_10A
hoangphailom
6 posters
Tác giảThông điệp
hoangphailom

hoangphailom

Nam
Nghề nghiệp/Sở thích : giúp đỡ những sinh linh yếu đuối
Do\'g gop\' :
Ai trình độ dịch giúp em cái Left_bar_bleue0 / 1000 / 100Ai trình độ dịch giúp em cái Right_bar_bleue

Ai trình độ dịch giúp em cái Empty
Bài gửiTiêu đề: Ai trình độ dịch giúp em cái   Ai trình độ dịch giúp em cái EmptyMon Dec 01, 2008 6:35 pm

1. Take a 10-30 minute walk every day. And while you walk, smile. It is the ultimate in anti-depressant.
2. Sit in silence for at least 10 minutes each day.
3. Get more sleep.
4. When you wake up in the morning, complete the following statement :’My purpose is to __________ today’.
5. Live with the 3 E : Energy, Enthusiasm and Empathy.
6. Play more games and read more books than you did last year.
7. Spend time to practice meditation and prayer. They provide us with daily fuel for our busy lives.
8. Spend time with people over the age of 70 and under the age of 6.
9. Dream more while you are awake.
10. Eat more foods that is grown on trees and plants and eat less food that is manufactured in plants.
11. Drink green tea and plenty of water. Eat berriesfresh fishs, broccolis,almonds& walnuts.
12. Try to make at least three people smile each day.
13. Clear clutter from your house, your car, your desk and let new and flowing energy into your life.
14. Don't waste your precious energy on gossip, or issues of the past, negative thoughts or things that you can’t control. Instead of that, invest your energy in the positive present at the moment.
15. Realize that life is a school and you are here to learn. Problems are simply part of the curriculum that appear and fade away like algebra classes but the lessons you learn will last with your lifetime.
16. Eat breakfast like a king, lunch like a prince and dinner like a millionaire with a maxed out charge card.
17. Smile and laugh more. It will keep the negative things away.
18. Life isn't fair, but it's still good.
19. Life is too short to waste time hating anyone.
20. Don't take yourself so seriously. No one else does.
21. You don't have to win every argument. Agree to disagree.
22. Make peace with your past so it won't spoil the present.
23. Don't compare your life to others. You have no idea what their journey is all about.
24. No one is in charge of your happiness except you.
25. Frame every so-called disaster with these words: 'In five years, will this matter?'
26. Forgive everyone for everything.
27. What other people think of you is none of your business.
28. REMEMBER: GOD heals everything.
29. However good or bad a situation is, it will change.
30. Your job won't take care of you when you are sick, but your friends will. Stay in touch.
31. Get rid of anything that isn't useful, beautiful or joyful.
32. Envy is a waste of time. You’ve already have all you need.
33. The best is yet to come.
34. No matter how you feel, get up, dress up and show up.
35. Do the right thing!
36. Call your family often. (Or email them to death!!!)
37. Each night before you go to bed complete the following statements:’ I am thankful for _____________. Today I accomplished ___________’.
38. Remember that you are too blessed to be stressed.
39. Enjoy your ride. Remember this is not Disney World and you certainly don't want a fast pass. You only have one ride through life so make the most of it and enjoy the ride.
40. Please forward this to everyone you care about. I’ve just did. May your troubles be less, may your blessings be more, may nothing but happiness come through your door!
P/s1:
If you can't be thankful for what you receive, be thankful for what you escape.
http://topphim.net
merin_10A

merin_10A

Nữ
Châm ngôn sống : Tomorrow is another day :]
Tâm trạng : Buồn như con chuồn chuồn
Do\'g gop\' :
Ai trình độ dịch giúp em cái Left_bar_bleue0 / 1000 / 100Ai trình độ dịch giúp em cái Right_bar_bleue

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai trình độ dịch giúp em cái   Ai trình độ dịch giúp em cái EmptyTue Dec 09, 2008 10:22 am

Cóc ai dịch cho. Đáng đời Lêu lêu
http://tapthe10anh.6forum.info
hoangphailom

hoangphailom

Nam
Do\'g gop\' :

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai trình độ dịch giúp em cái   Ai trình độ dịch giúp em cái EmptyTue Dec 09, 2008 4:14 pm

Ko thèm!!!! Lêu lêu Lêu lêu Lêu lêu
the_ugliest_kitten

the_ugliest_kitten

Nam
Nghề nghiệp/Sở thích : đâm gió ,chém xoáy
Châm ngôn sống : Học dốt là 1 tội,xấu tính thì là1 trọng tội,Và tôi mang trên mình đầy tội lỗi:((!
Tâm trạng : Chán như con gián
Do\'g gop\' :
Ai trình độ dịch giúp em cái Left_bar_bleue15 / 10015 / 100Ai trình độ dịch giúp em cái Right_bar_bleue

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai trình độ dịch giúp em cái   Ai trình độ dịch giúp em cái EmptyThu Dec 25, 2008 8:59 pm

Học Có những chỗ__________ là sao? Mất từ thế ko dịch nổi! Gì thế nhỉ
hoangphailom

hoangphailom

Nam
Do\'g gop\' :

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai trình độ dịch giúp em cái   Ai trình độ dịch giúp em cái EmptySat Dec 27, 2008 10:54 pm

gà thế !!! muốn nói gì thì điền vào đấy Lêu lêu Lêu lêu
ng_dep

ng_dep

Nữ
Nghề nghiệp/Sở thích : "dan thuong"/thich nhieu ko ke het:D
Châm ngôn sống : hay tu tin vao chinh minh
Do\'g gop\' :
Ai trình độ dịch giúp em cái Left_bar_bleue30 / 10030 / 100Ai trình độ dịch giúp em cái Right_bar_bleue

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai trình độ dịch giúp em cái   Ai trình độ dịch giúp em cái EmptySun Jan 04, 2009 2:34 pm

sao dao nay ko thay ai len 4rum lop minh vay nhi??? Đi đâu mất tiêu rồi
moi ng di het gio to moi bo len.. Vui wa' xa'
ma ko biet ong PH co can dich nua ko nhi?? Đảo mắt
ng_dep

ng_dep

Nữ
Do\'g gop\' :
Ai trình độ dịch giúp em cái Left_bar_bleue30 / 10030 / 100Ai trình độ dịch giúp em cái Right_bar_bleue

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai trình độ dịch giúp em cái   Ai trình độ dịch giúp em cái EmptySun Jan 04, 2009 3:59 pm

thui dc rui ko can biet ong co can ko tui dich hoc ong ne:D.
1.hay danh 10-30 phut di bo moi ngay.Va trong khi ban di bo,nu cuoi.Do chinh la dieu cuoi cung trong bai thuoc chong lai su suy nhuoc,met moi.
2.Hay ngoi im lang it nhat 10 phut moi ngay.
3.hieu duoc nhieu hon ve giac ngu.
4.khi ban thuc day vao buoi sang,hay hoan thanh cau noi:"muc dich cua toi la... ngay hom nay".
5.hay song voi 3 E:Nang luong,su nhiet tinh va su thau hieu,cam thong.
6.Hay choi nhieu tro choi hon va doc nhieu sach hon ban da lam trong nam qua.
7.Hay danh thoi gian de ren luyen suy ngam va cau nguyen.Chung se giup chung ta co duoc "nhien lieu" hang ngay cho cuoc song ban ron nay.
8.Hay dang thoi gian voi nhung nguoi tren 70 tuoi va duoi 6 tuoi.
9.Hay uoc mo nhieu hon nua trong khi ban dang tinh tao.
10.Hay an nhieu mon an duoc trong tren cay va an it thuc an duoc san xuat trong nha may.
11.Nen uong nhieu tra xanh va nuoc.Nen an nhieu trung ca tuoi,bong cai xanh,qua hanh va qua oc cho.
12.Hay co gang lam cho it nhat 3 nguoi cuoi moi ngay.
13.Hay xoa bo su lon xon,on ao tu ngoi nha cua ban,tu xe cua ban,tu ban cua ban va nang luong moi se duoc chay vao cuoc song cua ban.
14.Khong nen lang phi nang luong quy bau cua ban voi nhung chuyen tam phao, nhung tin don nham,hoac cac van de cua qua khu,nhung suy nghi tieu cuc hoac nhung thu ma ban khong the kiam soat duoc.Thay vi do hay dau tu nang luong cua ban vao nhung dieu co thuc hon o hien tai.
15.ban nhan ra rang cuoc song la 1 truong hoc ma ban dang o day de tim hieu.Van de chi don gian la 1 phan cua chuong trinh giang day xuat hien va tieu tan nhu dai so cac lop hoc, nhung nhung bai hoc ma ban hoc se keo dai voi ban ca doi.
TP_10H

TP_10H

Nữ
Châm ngôn sống : Bạn thân tức là thân ai nấy lo.
Tâm trạng : Buồn ngủ
Do\'g gop\' :

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai trình độ dịch giúp em cái   Ai trình độ dịch giúp em cái EmptySun Jan 04, 2009 9:21 pm

merin_10A đã viết:
Cóc ai dịch cho. Đáng đời Lêu lêu
hoangphailom đã viết:
Ko thèm!!!! Lêu lêu:P:P
Chết cười Ai trình độ dịch giúp em cái 21

Vì có người dặn tớ ko được trans hộ bạn nên tớ ko dám post lên nữa, thực ra dịch xong lâu rồi Ai trình độ dịch giúp em cái 9
ng_dep

ng_dep

Nữ
Do\'g gop\' :

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai trình độ dịch giúp em cái   Ai trình độ dịch giúp em cái EmptyMon Jan 05, 2009 11:58 am

the ma ko noi som lam to mo mam mai moi dich dc 15 cau!! Bỗng dưng mún khóc
ban post len cho ban y luon di nha!! Vui wa' xa'
hoangphailom

hoangphailom

Nam
Do\'g gop\' :

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai trình độ dịch giúp em cái   Ai trình độ dịch giúp em cái EmptyTue Jan 06, 2009 11:45 am

Dịch tiếp đi bạn
ng_dep

ng_dep

Nữ
Do\'g gop\' :

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai trình độ dịch giúp em cái   Ai trình độ dịch giúp em cái EmptyTue Jan 06, 2009 8:12 pm

Ẹ hèm cai ban kia ko thay post len j ca!!? deu thiet day!!!
tui co gang tu dich vay! coc can nua nha! Lêu lêu
16.An bua sang nhu mot ong vua,an bua trua nhu mot hoang tu va an bua toi giang nhu 1 nha trieu phu voi so tien trong tam the phai tra la toi da.
17.Mim cuoi va cuoi that to nhieu hon nua.No se lam cho nhung tieu cuc bien di mat.
18.cuoc song khong phai cong bang.Nhung no van con tot.
19.Cuoc song la qua ngan de lang phi thoi gian ghet bat ki ai.
20.Dung co lam cho minh tro nen nghiem trong.Khong co ai khac lam vay dau.
21.Ban khong can phai chien thang tat ca cac doi thu.Dong y toi khong dong y.
22.Thuc hien hoa binh voi qua khu cua ban.Vi vay no se khong lam hong hien tai cua ban dau.
23.Khong nen so sanh cuoc song cua ban voi nhung nguoi khac.Ban se khong co duoc nhung y tuong ma nhung cuoc hanh trinh cua ho co dau.
24.Khong ai duoc huong hanh phuc cua ban tru ban.
25.Nhung khung he thong duoc goi la "thien tai" moi nam la cau:"trong 5 nam, se co nhung van de ...".
26.Hay tha thu cho tat ca moi nguoi vi tat ca moi thu.
27.Nhung j nguoi khac nghi ve ban la khong ve doanh nghiep cua ban.
28.Hay nho rang:chua han gan, ban moi dieu tot lanh.
29.Tuy nhien ,mot tinh huong du tot hay xau.No deu se thay doi.
30.Cong viec cua ban se khong duoc ban cham lo khi ban om nhung nhung nguoi ban cua ban se giup ban lam viec do.Hay luon giu lien lac voi ho.
31.Hay thoat khoi bat ky dieu gi ma khong phai la huu ich,tot dep,han hoan,vui ve.
32.Do ky la 1 su lang phi thoi gian.Ban da co tat ca nhung j ma ban can.
33.Dieu tot nhat thi chua den.
34.Khong co van de ban cam thay nhu the nao, thuc day, , .
35.Hay lam nhung dieu dung dan!
36.Hay goi cho gia dinh ban thuong xuyen( hoac gui nhung loi nhan nhu den nhung nguoi da khuat).
37.Moi buoi toi truoc khi di ngu, hay hoan thanh cau noi nay truoc:" toi rat lay lam cam on vi....Hom nay toi da lam duoc....".
38.Hay nho rang:"Ban da qua may man de duoc tre nen "quan trong" nhu the".
39.Ban thich thu voi viec lai xe cua ban.Hay nho rang day khong phai la Disney cua the gioi va ban chac chan cung khong muon vuot qua no 1 cach nhan chong. Ban chi co the di qua 1 cuoc song nhu vay vi vay ban tao nen hau het cuoc song do va ban duoc huong no.
40.Xin vui long chuyen nhung dong chu nay den nhung nguoi ma ban quan tam.Toi vua moi lam xong no.Co the nhung kho khan cua ban it hon, va nhung may man se den voi ban nhieu hon, co the khong co j la hanh phuc nhung hanh phuc se di ngang qua cua nha ban.
p/s1: neu ban khong cam on voi nhung gi ma ban nhan duoc duoc thi ban cung se thay biet on voi nhung gi ma ban thoat khoi!!!.
ng_dep

ng_dep

Nữ
Do\'g gop\' :

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai trình độ dịch giúp em cái   Ai trình độ dịch giúp em cái EmptyTue Jan 06, 2009 10:29 pm

Pháo hoa hahaohoh!!!dich xong rui!!!suong qua!!! Chúc mừng Pháo hoa Happy birthday

Tách tách Bai nay to tu dich. Co cau nao chuoi qua thi mong ban thong cam nha!!! Vui wa' xa'

Nam mô a di đà phật Nam mô a di đà phật Nam mô a di đà phật
hoangphailom

hoangphailom

Nam
Do\'g gop\' :

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai trình độ dịch giúp em cái   Ai trình độ dịch giúp em cái EmptyWed Jan 07, 2009 5:49 pm

bạn thật là thừa hơi Buồn cười wá xá Buồn cười wá xá Buồn cười wá xá
Thanks vì chỉ mỗi bạn dịch cho tớ Bỗng dưng mún khóc Bỗng dưng mún khóc Bỗng dưng mún khóc
ng_dep

ng_dep

Nữ
Do\'g gop\' :

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai trình độ dịch giúp em cái   Ai trình độ dịch giúp em cái EmptyWed Jan 07, 2009 8:33 pm

Ban that la deu!!!! Tức quá đi mất
Ma yen tam di! Neu co lan sau thi to van se ... "thua hoi" nhu vay!!! Nam mô a di đà phật
Admin
Admin
Admin

Nam
Nghề nghiệp/Sở thích : Nhiều lắm nói ko hết
Châm ngôn sống : Bình tĩnh tự tin hok cay cú // Âm thầm chịu đựng trả thù sau
Do\'g gop\' :

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai trình độ dịch giúp em cái   Ai trình độ dịch giúp em cái EmptyThu Jan 08, 2009 10:45 pm

Lại thêm 1 công đoạn djch từ tieng viet sag tiếng việt nữa.....nếu đag thừa hơi thì gõ tiếng việt CÓ DẤU hộ tôi cái.. nhìn thế này nản quá xá.
(lần sau nhớ rút exp nha)..
cộng cho 30 d? đóg góp lun..Nhưng mấy hôm nữa hãy đòi kẹo nha Vui wa' xa' .. Hết tiền òi..
https://10t33n.forumvi.com
hoangphailom

hoangphailom

Nam
Do\'g gop\' :

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai trình độ dịch giúp em cái   Ai trình độ dịch giúp em cái EmptySun Jan 11, 2009 12:07 am

mẹ admin tôi đưa ra bài đấy thì éo đc cộng điểm đóng góp Tức quá đi mất Tức quá đi mất Tức quá đi mất
Admin
Admin
Admin

Nam
Nghề nghiệp/Sở thích : Nhiều lắm nói ko hết
Châm ngôn sống : Bình tĩnh tự tin hok cay cú // Âm thầm chịu đựng trả thù sau
Do\'g gop\' :

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai trình độ dịch giúp em cái   Ai trình độ dịch giúp em cái EmptySun Jan 18, 2009 10:28 am

chửi admin thế chưa bị trừ d? đóg góp là may rồi đó..
mà nó cũng hok có đ? đóng góp để mình trừ mới đau chứ.
https://10t33n.forumvi.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai trình độ dịch giúp em cái   Ai trình độ dịch giúp em cái Empty

Ai trình độ dịch giúp em cái
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Giúp tớ T_T
» Chương trình học Tiếng Anh Tell Me More
» Các bạn giỏi toán giúp mình bài này với....hic hic