10 t33n forum
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

10 t33n forum

Nơi quy tụ của những anh tài chém gió, đá xoáy

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Cầu thủ tấn công hay nhất trong PES 2009?Các bạn chuyên Tin vào thảo luận cái!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
DENNIS

Nam
Do\'g gop\' :
Cầu thủ tấn công hay nhất trong PES 2009?Các bạn chuyên Tin vào thảo luận cái! Left_bar_bleue0 / 1000 / 100Cầu thủ tấn công hay nhất trong PES 2009?Các bạn chuyên Tin vào thảo luận cái! Right_bar_bleue

Cầu thủ tấn công hay nhất trong PES 2009?Các bạn chuyên Tin vào thảo luận cái! Empty
Bài gửiTiêu đề: Cầu thủ tấn công hay nhất trong PES 2009?Các bạn chuyên Tin vào thảo luận cái!   Cầu thủ tấn công hay nhất trong PES 2009?Các bạn chuyên Tin vào thảo luận cái! EmptyMon Dec 01, 2008 12:31 am

Chào các bạn,xin tự giới thiệu,tôi học bên LQĐ.Thấy các bạn có forum khá sôi nổi,tôi sang chơi tí cho vui.Chắc 1 số bạn cấp 2 học trường Lê Lợi chắc cũng không lạ gì tôi.Ngày xưa tôi cũng từng là admin đấy Vui wa' xa' ,admin cho trang web học sinh Lê Lợi một thời gian.Hiện tại tôi cũng có cái forum khá cool,ông bạn admin có thể vào tham khảo ở đây http://10a8.us.to .Nếu thấy hay tôi sẵn sàng share code luôn(tinh thần chia sẻ cực cao),cứ pm Y!M lichking93.Đừng coi thường nhé,forum VBB đấy,đầy đủ mod mà lại chạy khá nuột trên host free không phải là mấy cái thứ tạp nham trên mạng đâu.
Bây giờ vào nội dung chính,chắc có nhiều bạn biết chơi trò PES 2009.Vậy theo các bạn cầu thủ nào là cầu thủ tấn công hay nhất trong PES 2009 trong những cái tên dưới đây.
1.C.Ronaldo(MU)
Cầu thủ tấn công hay nhất trong PES 2009?Các bạn chuyên Tin vào thảo luận cái! Ronaldo
2.Eto'o(Barca)
Cầu thủ tấn công hay nhất trong PES 2009?Các bạn chuyên Tin vào thảo luận cái! Eto
3.Ibra(Inter)
Cầu thủ tấn công hay nhất trong PES 2009?Các bạn chuyên Tin vào thảo luận cái! Ibra
4.Kaka'(Milan)
Cầu thủ tấn công hay nhất trong PES 2009?Các bạn chuyên Tin vào thảo luận cái! Kaka
5.Messi(Barca)
Cầu thủ tấn công hay nhất trong PES 2009?Các bạn chuyên Tin vào thảo luận cái! Messi
http://10a8.us.to
Admin
Admin
Admin

Nam
Nghề nghiệp/Sở thích : Nhiều lắm nói ko hết
Châm ngôn sống : Bình tĩnh tự tin hok cay cú // Âm thầm chịu đựng trả thù sau
Tâm trạng : Chán như con gián
Do\'g gop\' :
Cầu thủ tấn công hay nhất trong PES 2009?Các bạn chuyên Tin vào thảo luận cái! Left_bar_bleue0 / 1000 / 100Cầu thủ tấn công hay nhất trong PES 2009?Các bạn chuyên Tin vào thảo luận cái! Right_bar_bleue

Cầu thủ tấn công hay nhất trong PES 2009?Các bạn chuyên Tin vào thảo luận cái! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Cầu thủ tấn công hay nhất trong PES 2009?Các bạn chuyên Tin vào thảo luận cái!   Cầu thủ tấn công hay nhất trong PES 2009?Các bạn chuyên Tin vào thảo luận cái! EmptyMon Dec 01, 2008 10:14 am

ê. tôi thấy quyển 1001 cách làm 4r trên desktop của ông kìa. quyển đếy có trên tech24.vn
https://10t33n.forumvi.com
DENNIS

Nam
Do\'g gop\' :

Bài gửiTiêu đề: Re: Cầu thủ tấn công hay nhất trong PES 2009?Các bạn chuyên Tin vào thảo luận cái!   Cầu thủ tấn công hay nhất trong PES 2009?Các bạn chuyên Tin vào thảo luận cái! EmptyMon Dec 01, 2008 10:39 am

quyển đấy ko hay đâu.
http://10a8.us.to
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Cầu thủ tấn công hay nhất trong PES 2009?Các bạn chuyên Tin vào thảo luận cái!   Cầu thủ tấn công hay nhất trong PES 2009?Các bạn chuyên Tin vào thảo luận cái! Empty

Cầu thủ tấn công hay nhất trong PES 2009?Các bạn chuyên Tin vào thảo luận cái!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Tương lai dân chuyên tin chúng ta đêy =))
» 1 Bản Kiểm Điển Của Dân Chuyên Lý !!!
» Tình yêu của tụi chuyên toán nè pà con
» Clip Trong Rong Cua C2B
» Con trai và con gái trong mùa đông