10 t33n forum
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

10 t33n forum

Nơi quy tụ của những anh tài chém gió, đá xoáy

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

ANH EM OI!DUNG TU BO 4 RUM LOP MINH THE CHU! t_t *_*

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
the_ugliest_kitten

the_ugliest_kitten

Nam
Nghề nghiệp/Sở thích : đâm gió ,chém xoáy
Châm ngôn sống : Học dốt là 1 tội,xấu tính thì là1 trọng tội,Và tôi mang trên mình đầy tội lỗi:((!
Tâm trạng : Chán như con gián
Do\'g gop\' :
ANH EM OI!DUNG TU BO 4 RUM LOP MINH THE CHU! t_t *_* Left_bar_bleue15 / 10015 / 100ANH EM OI!DUNG TU BO 4 RUM LOP MINH THE CHU! t_t *_* Right_bar_bleue

ANH EM OI!DUNG TU BO 4 RUM LOP MINH THE CHU! t_t *_* Empty
Bài gửiTiêu đề: ANH EM OI!DUNG TU BO 4 RUM LOP MINH THE CHU! t_t *_*   ANH EM OI!DUNG TU BO 4 RUM LOP MINH THE CHU! t_t *_* EmptyThu Feb 26, 2009 8:05 pm

Hic , moi dau 4 rum lop minh ae dua nhau so luong bai viet ,soi noi la the , sao bay h lai bo 4rum lop minh trong tron the nay`?ae fai soi noi len chu,ko fai lop nao cung co 4rum nhu lop minh dau!huhu Bỗng dưng mún khóc
lamcanhcam

lamcanhcam

Nghề nghiệp/Sở thích : ko rõ
Châm ngôn sống : Đoan xem
Do\'g gop\' :
ANH EM OI!DUNG TU BO 4 RUM LOP MINH THE CHU! t_t *_* Left_bar_bleue15 / 10015 / 100ANH EM OI!DUNG TU BO 4 RUM LOP MINH THE CHU! t_t *_* Right_bar_bleue

ANH EM OI!DUNG TU BO 4 RUM LOP MINH THE CHU! t_t *_* Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ANH EM OI!DUNG TU BO 4 RUM LOP MINH THE CHU! t_t *_*   ANH EM OI!DUNG TU BO 4 RUM LOP MINH THE CHU! t_t *_* EmptySun Apr 26, 2009 8:45 pm

tóp nghĩ cách đi! nội dung hạn chế quá!

ANH EM OI!DUNG TU BO 4 RUM LOP MINH THE CHU! t_t *_*
Trang 1 trong tổng số 1 trang